Menu
หน้าแรก
ดูบอลสด
ตารางบอล
วิเคราะห์บอล
ติดต่อโฆษณา
รับชมถ่ายทอดสดฟุตบอล ดูบอลสดออนไลน์ ด้วยภาพคมชัดระดับ HD ครบทุก ทุกลีก
โปรแกรมฟุตบอลสดวันนี้ วันเสาร์ ที่ 27 เดือนกรกฎาคม พ.ศ.2567
K League 1 (313)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
17:00
จบ
กวางจู FC
1
-
0
ซูวอน เอฟซี
2
2
ซูวอน เอฟซี
17:30
จบ
แดกู เอฟซี
1
-
1
แทจอน ซิติเซน
1
1
แดกู เอฟซี
17:30
จบ
อินชอนยูไนเต็ด
0
-
1
เอฟซี โซล
2
2
เอฟซี โซล
International Club Friendly (กระชับมิตร (สโมสร))
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
21:00
Consett AFC
บลายท์ สปราตันส์
2
2
บลายท์ สปราตันส์
21:00
บิวรี่ ทาวน์
อิปสวิช(U21)
1
1
บิวรี่ ทาวน์
21:00
อีสต์บอร์น
ชาร์ลตัน แอธเลติก
2
2
ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00
เรดดิตช์ ยูไนเตด
Walsall Wood
1
1
เรดดิตช์ ยูไนเตด
21:00
Chipstead FC
Sevenoaks Town
2
2
Sevenoaks Town
21:00
ครูมลิน ยูไนเต็ด
ครูซาเดอร์
2
2
ครูซาเดอร์
21:00
คาร์ชาลตั้น
มาร์โลว์
2
2
มาร์โลว์
21:00
Cinderford Town
Highworth Town
2
2
Highworth Town
21:00
อินสติตูเต้ เอฟซี
ดันแกนน่อน
1
1
อินสติตูเต้ เอฟซี
21:00
แอนนัน แอธเลติก
คิลมาร์น็อค
1
1
แอนนัน แอธเลติก
21:00
Avro FC
ครูซอน
2
2
ครูซอน
21:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์
บักซ์ตัน เอฟซี
1
1
แม็คเคิ่ลสฟิลด์
21:00
Stratford Town
โคเวนทรี(U21)
1
1
Stratford Town
21:00
Glebe Rangers FC
Carrick Rangers
2
2
Carrick Rangers
21:00
AFC Totton
อัลเดอร์ชอต
1
1
AFC Totton
21:00
คลิททีโร
แอคคริงตัน
2
2
แอคคริงตัน
21:00
Alvechurch
Bedworth United
1
1
Alvechurch
21:00
Ashington
เวิร์คคิงตัน
1
1
Ashington
21:00
Aveley
โคลเชสเตอร์ ยู21
2
2
โคลเชสเตอร์ ยู21
21:00
บาธ ซิตี้
บริสตอล ซิตี้(U21)
2
2
บริสตอล ซิตี้(U21)
21:00
Bootle
บาลา ทาวน์
2
2
บาลา ทาวน์
21:00
บอร์เรแฮม
เชลซี(U21)
1
1
บอร์เรแฮม
21:00
เชิร์ทซีย์ทาวน์
แฮมตัน & ลิชมอนด์
1
1
เชิร์ทซีย์ทาวน์
21:00
Chorley
ลิเวอร์พูล(U21)
1
1
Chorley
21:00
โดเวอร์ แอทเลติก
Tonbridge Angels
1
1
โดเวอร์ แอทเลติก
21:00
Egham Town
Corinthian Casuals
1
1
Egham Town
21:00
เกรย์ส
Ware
1
1
เกรย์ส
21:00
กุยเซลีย์
ลีดส์ ยูไนเต็ด(U21)
2
2
ลีดส์ ยูไนเต็ด(U21)
21:00
HanworthVilla
Billericay Town
2
2
Billericay Town
21:00
Larne FC
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส(U20)
1
1
Larne FC
21:00
เลสตัน
คิงส์ ลินน์
1
1
เลสตัน
21:00
Marine
Widnes
2
2
Widnes
21:00
FC Mendrisio Stabio
Ssd Group Citta Di Castello
2
2
Ssd Group Citta Di Castello
21:00
Merstham
เลเธอร์เฮด
2
2
เลเธอร์เฮด
21:00
Morpeth Town
ดาร์ลิงตัน
1
1
Morpeth Town
21:00
นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
ฟาสเลย์ เซลติก
1
1
นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
21:00
รูเชล โอลิมปิค
เวสต์ บรอมมิช(U21)
1
1
รูเชล โอลิมปิค
21:00
สการ์โบโรห์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(U21)
2
2
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(U21)
21:00
Spennymoor Town
วิทบี้ ทาวน์
2
2
วิทบี้ ทาวน์
21:00
เซนต์อัลบัน ซิตี้
LutonTownU21
2
2
LutonTownU21
21:00
Swindon Supermarine
เอเวสแฮม
2
2
เอเวสแฮม
21:00
Taby IS
Haninge
2
2
Haninge
21:00
เทมส์ ยูไนเต็ด
บานบุรี ยูไนเต็ด
1
1
เทมส์ ยูไนเต็ด
21:00
Wroxham
Cheshunt
1
1
Wroxham
21:00
ไวท์ฮ๊อค
เวอร์ธิง
1
1
ไวท์ฮ๊อค
21:00
Whyteleafe
Eastbourne Town
2
2
Eastbourne Town
21:00
เลอ อาฟร์
ลอริยองต์
1
1
เลอ อาฟร์
21:00
บังกอร์
Fivemiletown United
2
2
Fivemiletown United
21:00
Coagh United
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
2
2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
22:00
Iris Club de Croix
Feignies
1
1
Iris Club de Croix
22:00
แวร์กซายส์ 78
UNFP
1
1
แวร์กซายส์ 78
22:00
SlaviaVejprnice
SlavojKolovec
1
1
SlaviaVejprnice
22:00
มานโตวา
คาร์ปิ
1
1
มานโตวา
22:00
FC Maritsa Plovdiv
Svilengrad 1921
2
2
Svilengrad 1921
22:00
FC Echallens
Vevey Sports
2
2
Vevey Sports
22:00
ชาโตรูซ์
ทรัวส์
1
1
ชาโตรูซ์
22:00
แก็งก็อง
เลอ อาฟร์
1
1
แก็งก็อง
22:30
FK Bashkimi
โปเบด้า
1
1
FK Bashkimi
22:30
ลาวาล
อูแอส กงการ์กโน่
2
2
อูแอส กงการ์กโน่
22:30
Vardarski
DetonitPlachkovica
1
1
Vardarski
22:30
Bregalnica Stip
Osogovo
2
2
Osogovo
22:30
Vardar Negotino
Borec Veles
1
1
Vardar Negotino
22:30
Slovan Liberec Women"s
TJ Spartak Myjava(W)
1
1
Slovan Liberec Women"s
22:30
Slavia Praha(U21)
WestHamUnitedU19
2
2
WestHamUnitedU19
22:59
Chantilly
Chambly FC
1
1
Chantilly
22:59
Tirsense
Salgueiros
2
2
Salgueiros
22:59
Patro Eisden
HNK Vukovar 91
2
2
HNK Vukovar 91
22:59
S. Joao Ver
U. Lamas
1
1
S. Joao Ver
22:59
แอตเลติโก้ มาดริด
นูมานเซีย
2
2
นูมานเซีย
22:59
ก็อง
เลอ อาฟร์
2
2
เลอ อาฟร์
22:59
โรเดซ อเวรอน
บาสเตีย
1
1
โรเดซ อเวรอน
22:59
Bourg Peronnas
Jura Sud Foot
2
2
Jura Sud Foot
22:59
KVK ไทอ์เนน
St.GilloiseB
1
1
KVK ไทอ์เนน
22:59
วิลเลฟรองเช
Saint-Priest
2
2
Saint-Priest
22:59
ลอริยองต์
แก็งก็อง
1
1
ลอริยองต์
22:59
SK Petrin Plzen
SK Senci Doubravka
2
2
SK Senci Doubravka
23:30
แตร์นาน่า
โคเซนซ่า 1914
2
2
โคเซนซ่า 1914
00:00
Aubagne
นีมส์
2
2
นีมส์
00:00
เบซิคตัส
เกนเคลอร์บิลิจี้
1
1
เบซิคตัส
00:00
ชาเวซ
นาซิอองนาล
1
1
ชาเวซ
01:00
เกตาเฟ่
อัลบาเซเต้
2
2
อัลบาเซเต้
21:00
จบ
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
2
-
1
อัล ฮิลาล
2
2
อัล ฮิลาล
15:15
จบ
FC ปิเซ็ค
1
-
1
Spartak Sobeslav
1
1
FC ปิเซ็ค
20:00
บรอมลีย์
ไบรท์ตัน(U21)
2
2
ไบรท์ตัน(U21)
20:00
พอร์ทาดาวน์
Ballinamallard United
1
1
พอร์ทาดาวน์
20:00
Lisburn Rangers
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
2
2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
20:00
สปาร์ตาปราก(เยาวชน)
โอเดนเซ่บีเค(เยาวชน)
1
1
สปาร์ตาปราก(เยาวชน)
15:30
Sokol Hostoun
เทปลิซบี
1
1
Sokol Hostoun
15:30
Velke Hamry
Slovan Liberec II
1
1
Velke Hamry
15:30
PogonSokolLubaczow
Tomasovia Tomaszow Lubelski
1
1
PogonSokolLubaczow
16:00
Fougeresagl
Vitre
2
2
Vitre
16:00
SC Wiener Neustadt
ASK Ebreichsdorf
2
2
ASK Ebreichsdorf
16:00
Ceska Lipa
FC Oberlausitz
1
1
Ceska Lipa
16:00
นาสบี้
Marienlyst
1
1
นาสบี้
16:00
Wislanie Jaskowice
Gornik II Zabrze
2
2
Gornik II Zabrze
16:30
โทรเฟนเซ่
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
1
1
โทรเฟนเซ่
16:30
SL Benfica B
Alverca
2
2
Alverca
16:30
Katwijk
Koninklijke HFC
1
1
Katwijk
19:00
Westerlo(W)
เดน ฮาก(W)
1
1
Westerlo(W)
15:15
Benatky Nad Jizerou
Meteor Praha
1
1
Benatky Nad Jizerou
15:15
คลูเม็ตซ์นาดชิดลิโนว์
Preddie J
1
1
คลูเม็ตซ์นาดชิดลิโนว์
15:30
อินเตอร์ บราติสลาวา
Piestany
1
1
อินเตอร์ บราติสลาวา
15:30
SK Motorlet Praha
ฮราเดตซ์กราลอเวบี
1
1
SK Motorlet Praha
15:30
มีเนอร่า
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
2
2
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
15:00
FK Liepaja LSSS Women
Saku Sporting Women
2
2
Saku Sporting Women
15:00
Povltava FA
เอฟเค โคลิน
2
2
เอฟเค โคลิน
15:00
Admira Praha
Predni Kopanina
2
2
Predni Kopanina
15:00
REAC
BugyiObo
1
1
REAC
15:00
UniaTurzaSlaska
KS Spojnia Landek
1
1
UniaTurzaSlaska
15:00
อัลโคยาโน่
AFEEspana
2
2
AFEEspana
15:00
Banik Most
บานิค โซโคลอฟ
1
1
Banik Most
15:00
Mezoturi AFC
Sauer Vohi
2
2
Sauer Vohi
15:00
ไพรบราม
SK Petrin Plzen
1
1
ไพรบราม
15:00
Spisska Nova Ves
Spisske Podhradie
2
2
Spisske Podhradie
14:30
PFC Oleksandria
ดินาโม เคียฟ
2
2
ดินาโม เคียฟ
09:00
SanDiegoWave(W)
Club America Women
1
1
Club America Women
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
South Shields
2
2
South Shields
06:00
Orlando Pride Women"s
Monterrey Women
2
2
Orlando Pride Women"s
07:00
Kansas City NWSL (W)
Pachuca Women
1
1
Pachuca Women
09:00
จบ
BayFC(W)
0
-
2
Angel City FC (W)
1
1
BayFC(W)
23:30
จบ
Radnik Sesvete
1
-
0
NK Dubrava Zagreb
1
1
Radnik Sesvete
15:00
จบ
CF Talavera de la Reina
0
-
0
แอตเลติโก้ มาดริด 2
1
1
CF Talavera de la Reina
15:00
จบ
UD San Sebastian Reyes
0
-
1
ซีดี กวาดาลาฮารา
2
2
ซีดี กวาดาลาฮารา
15:15
จบ
FK Loko Vltavin
2
-
4
SK Sokol Zapy
2
2
SK Sokol Zapy
16:00
จบ
Unia Skierniewice
3
-
2
Victoria Sulejowek
2
2
Victoria Sulejowek
16:00
จบ
อเมเจอร์
2
-
2
อวาลต้า
2
2
อวาลต้า
16:00
จบ
วิโซซิน่า จิคลาวา (U19)
1
-
3
Gawin Sleza Wroclaw
1
1
วิโซซิน่า จิคลาวา (U19)
16:00
จบ
เซาแธมป์ตัน
3
-
1
มงต์เปลลิเย่ร์
1
1
เซาแธมป์ตัน
16:00
จบ
เอสปันญ่อล
0
-
0
คิโรน่า
1
1
เอสปันญ่อล
16:00
จบ
FC Liefering
4
-
3
OGC Nice B
2
2
OGC Nice B
16:00
จบ
Mlawianka Mlawa
0
-
1
Olsztyn OKS 1945
1
1
Mlawianka Mlawa
16:00
จบ
FC โรเซ็นการ์ด
1
-
2
IFK Trelleborg
1
1
FC โรเซ็นการ์ด
16:00
จบ
เอสดี อมอเรเบียต้า
6
-
0
Castro
1
1
เอสดี อมอเรเบียต้า
16:00
จบ
Middelfart
0
-
1
บราแบรนด์
2
2
บราแบรนด์
16:30
จบ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
3
-
0
แร็งส์
2
2
แร็งส์
16:00
จบ
ดอร์เดรชท์
1
-
0
อัล ชามาล
1
1
ดอร์เดรชท์
17:00
จบ
Young Boys FD
1
-
2
ทิซเตด
1
1
Young Boys FD
17:00
จบ
วิสเซล โกเบ
2
-
3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
1
1
วิสเซล โกเบ
17:00
จบ
AVSFutebolSAD
0
-
0
สปอร์ติ้ง กิฆอน
2
2
สปอร์ติ้ง กิฆอน
17:00
จบ
Rekord Bielsko Biala Women
2
-
1
UKS Lodz Women"s
2
2
UKS Lodz Women"s
17:00
จบ
ราซิ่ง ซานตานเดร์
0
-
0
เออิบาร์
1
1
ราซิ่ง ซานตานเดร์
17:00
จบ
ริโอ อาฟ
1
-
2
ซานตาคลารา
1
1
ริโอ อาฟ
17:00
จบ
นาเอสเวด
2
-
1
เฮลซิงกอร์
2
2
เฮลซิงกอร์
17:00
จบ
ปอร์ติโมเนนเซ่
0
-
2
บริสตอล โรเวอร์ส
2
2
บริสตอล โรเวอร์ส
17:00
จบ
Eskilsminne IF
1
-
2
Karlstad BK
2
2
Karlstad BK
17:00
จบ
GromNowyStaw
3
-
2
Jeziorak Ilawa
2
2
Jeziorak Ilawa
17:00
จบ
ลุงสกิล
0
-
1
FBK Karlstad
1
1
ลุงสกิล
17:00
จบ
Coruxo FC
0
-
1
ลูโก
1
1
Coruxo FC
17:00
จบ
Real Oviedo B
3
-
0
Union Langreo
1
1
Real Oviedo B
17:30
จบ
AZ อัลค์ม่าร์ 2
0
-
1
Genk II
1
1
AZ อัลค์ม่าร์ 2
20:00
จบ
อูเทร็คท์
2
-
1
ล็องส์
1
1
อูเทร็คท์
01:00
จบ
ปอร์ติโมเนนเซ่
0
-
2
SL Benfica B
2
2
ปอร์ติโมเนนเซ่
21:00
ไม่ตัดสิน
แทมเวิร์ธ
สตัวร์บริดจ์
1
1
แทมเวิร์ธ
18:00
จบ
Podlasie Biala Podlaska
2
-
2
Jagiellonia Bialystok II
1
1
Podlasie Biala Podlaska
18:00
จบ
Blauw Geel
0
-
0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
1
1
Blauw Geel
18:00
จบ
วิลเล่ม ทเว
2
-
4
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
1
1
วิลเล่ม ทเว
18:00
จบ
SV เวเฮน เวียสบาเดน
0
-
2
เม็ตซ์
2
2
เม็ตซ์
18:00
จบ
Bischofswerdaer FV
1
-
1
Berliner AK 07
2
2
Berliner AK 07
18:00
จบ
สวอนซี ซิตี้
1
-
1
วาร์ดาร์ สค็อบเย่
2
2
วาร์ดาร์ สค็อบเย่
18:00
จบ
แองเจิ้ลโฮลม์
0
-
3
Hassleholms IF
2
2
Hassleholms IF
18:00
จบ
Hammarby TFF
1
-
1
Assyriska United IK
1
1
Hammarby TFF
18:00
จบ
ลุนด์ BK
1
-
1
BK Olympic
1
1
ลุนด์ BK
18:00
จบ
Torns IF
3
-
2
Ariana
2
2
Ariana
18:00
จบ
Tvaakers IF
3
-
0
IK Kongahalla
1
1
Tvaakers IF
18:30
จบ
Vorderland Women
0
-
6
ไฟร์บวร์ก(W)
2
2
ไฟร์บวร์ก(W)
18:30
จบ
KS Polonia Sroda Wlkp
1
-
1
Miedz Legnica II
1
1
KS Polonia Sroda Wlkp
18:30
จบ
ดาร์มสตัดท์
2
-
0
โคเวนทรี
1
1
ดาร์มสตัดท์
18:30
จบ
คราวเลย์
3
-
6
คริสตัล พาเลซ
2
2
คริสตัล พาเลซ
18:30
จบ
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
2
-
0
1860 มิวนิค
1
1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
18:30
จบ
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
5
-
1
VfL ออสนาบรุ๊ค
2
2
VfL ออสนาบรุ๊ค
18:30
จบ
นอร์บี้
4
-
2
Orebro Syrianska IF
1
1
นอร์บี้
18:30
จบ
เทลสตาร์
2
-
1
Koninklijke HFC
1
1
เทลสตาร์
19:30
จบ
Excelsior Maassluis
1
-
0
GOES
1
1
Excelsior Maassluis
18:00
จบ
ริเซสปอร์
2
-
2
นีซ
1
1
ริเซสปอร์
18:00
จบ
บังกอร์
2
-
3
Ballymacash Rangers
1
1
บังกอร์
18:00
จบ
TSG Neustrelitz
3
-
1
Ludwigsfelder FC
1
1
TSG Neustrelitz
18:30
จบ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
1
-
0
ฮาลิแฟกซ์
2
2
ฮาลิแฟกซ์
19:00
จบ
ไมนซ์
3
-
1
พรูเบน มุนสเตอร์
2
2
พรูเบน มุนสเตอร์
19:00
จบ
Karlbergs BK
7
-
0
IK Franke
1
1
Karlbergs BK
19:00
จบ
โวล์ฟสบวร์ก(W)
2
-
1
สลาเวีย ปราก(W)
2
2
สลาเวีย ปราก(W)
19:00
จบ
Eintracht Frankfurt (w)
2
-
0
SVHegnach(W)
2
2
SVHegnach(W)
19:00
จบ
อัสติ นาดลาเบม
8
-
0
FK Chomutov
1
1
อัสติ นาดลาเบม
19:00
จบ
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
1
-
0
เอ็มเมน
2
2
เอ็มเมน
19:00
จบ
อิงโกลสตัดท์
1
-
1
SSV อูล์ม 1846
1
1
อิงโกลสตัดท์
19:00
จบ
SV เอลเวอร์เบริ์ก
1
-
1
วิคตอเรีย โคโลญจน์
1
1
SV เอลเวอร์เบริ์ก
19:00
จบ
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
0
-
3
ฮันโนเวอร์ 96(Am)
2
2
ฮันโนเวอร์ 96(Am)
19:00
จบ
SV วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
2
-
0
Jeunesse Molenbeek
2
2
Jeunesse Molenbeek
19:00
จบ
วอลซอลล์
0
-
1
เบอร์มิงแฮม
2
2
เบอร์มิงแฮม
19:00
จบ
AS ยูเปน
1
-
2
RKC วาลไวก์
1
1
AS ยูเปน
19:00
จบ
RKAVVolendam
0
-
3
โวเลนดัม
2
2
โวเลนดัม
19:00
จบ
เดน ฮาก
1
-
1
KMSK Deinze
1
1
เดน ฮาก
19:00
จบ
ซาบรุคเค่น
3
-
0
Swift Hesperange
2
2
Swift Hesperange
19:00
จบ
ดินาโม เดรสเดน
1
-
2
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
2
2
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
19:00
จบ
Cray Valley Paper Mills
2
-
1
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
1
1
Cray Valley Paper Mills
19:00
จบ
โฟล์คสโตน อินวิคต้า
0
-
0
Margate
2
2
Margate
19:00
จบ
Hadley
2
-
3
Wingate & Finchley
1
1
Hadley
19:00
จบ
TSV Schott Mainz
3
-
3
TuSHornau
1
1
TSV Schott Mainz
19:00
จบ
Slough Town
4
-
1
Potters Bar Town
1
1
Slough Town
19:00
จบ
ทอลสแลนด้า IK
3
-
4
ลินโดมี่ GIF
2
2
ลินโดมี่ GIF
19:00
จบ
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
1
-
1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(U21)
1
1
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
19:00
จบ
FC โทรลฮัทตัน
1
-
2
Vanersborgs FK
2
2
Vanersborgs FK
19:30
จบ
FC Rijnvogels
2
-
3
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
1
1
FC Rijnvogels
19:30
จบ
เค็ทเทอริ่ง
1
-
0
Basford Utd
1
1
เค็ทเทอริ่ง
20:00
จบ
VV Eemdijk
3
-
1
Sportlust"46
2
2
Sportlust"46
20:00
จบ
เวย์เม้าท์
1
-
2
Bournemouth AFC U21
1
1
เวย์เม้าท์
20:00
จบ
Queen"s University
1
-
3
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
2
2
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
20:00
จบ
คิดเดอร์มินส์เตอร์
2
-
0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
1
1
คิดเดอร์มินส์เตอร์
20:00
จบ
แบล็คเลย์ ทาวน์
1
-
2
นอร์ทแธมป์ตัน
1
1
แบล็คเลย์ ทาวน์
20:00
จบ
ดอนคาสเตอร์
3
-
5
มิดเดิลสโบรห์
1
1
ดอนคาสเตอร์
20:00
จบ
ฮันซ่า รอสต๊อค
0
-
3
ลาซิโอ
2
2
ลาซิโอ
20:00
จบ
AZ อัลค์ม่าร์
2
-
2
อตาลันต้า
2
2
อตาลันต้า
20:00
จบ
ฮัลล์ ซิตี้
0
-
2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
2
2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:00
จบ
ดอร์เดรชท์
0
-
0
อาริส ซาโลนิก้า
2
2
อาริส ซาโลนิก้า
20:00
จบ
สต็อคพอร์ท
1
-
0
สโต๊ค ซิตี้
2
2
สโต๊ค ซิตี้
20:00
จบ
TS Galaxy
2
-
1
เอาก์สบวร์ก
2
2
เอาก์สบวร์ก
20:00
จบ
Sparta Praha(U21)
1
-
0
โอเดนเซ่(U19)
2
2
โอเดนเซ่(U19)
20:30
จบ
ฮันโนเวอร์ 96
3
-
2
โวล์ฟสบวร์ก
2
2
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
จบ
คาร์ลสรูห์
4
-
1
สตารส์บูร์ก
2
2
สตารส์บูร์ก
20:30
จบ
Katwijk
0
-
0
เทลสตาร์
1
1
Katwijk
20:30
จบ
Briton Ferry Athletic
2
-
2
วอร์เซสเตอร์ ซิตี้
2
2
วอร์เซสเตอร์ ซิตี้
20:30
จบ
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
3
-
2
สวอนซี ซิตี้(U21)
2
2
สวอนซี ซิตี้(U21)
20:30
จบ
Spakenburg
5
-
4
Gelders Veenendaalse VV
2
2
Gelders Veenendaalse VV
21:00
จบ
อิปสวิช
1
-
2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
2
2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
21:00
จบ
วิมเบิลดัน
2
-
0
ชาร์ลตัน แอธเลติก
2
2
ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00
จบ
Maldon Tiptree
3
-
0
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
1
1
Maldon Tiptree
21:00
จบ
Lancing
0
-
4
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
2
2
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
21:00
จบ
AFC Fylde
3
-
3
ทรานเมียร์ โรเวอร์
1
1
AFC Fylde
21:00
ครึ่งหลัง
FC ออสส์
1
-
1
อัล นาเซอร์ ดูไบ
2
2
อัล นาเซอร์ ดูไบ
21:00
จบ
สตวร์มกราซ (Am)
4
-
2
NK Brinje Grosuplje
1
1
สตวร์มกราซ (Am)
21:00
ครึ่งหลัง
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
0
-
2
พลีมัธ
1
1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
21:00
จบ
ชรูว์สบิวรี่
2
-
1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
2
2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00
จบ
Salford City
2
-
1
เอฟเวอร์ตัน
2
2
เอฟเวอร์ตัน
21:00
จบ
Peterborough Sports
1
-
2
บอสตัน ยูไนเต็ด
1
1
Peterborough Sports
21:00
จบ
บูโลญจน์
2
-
2
อาเมียงส์
2
2
อาเมียงส์
21:00
จบ
Ballyclare Comrades
0
-
6
เกล็นโตรัน
1
1
Ballyclare Comrades
21:00
จบ
แมนส์ฟิลด์
1
-
0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
2
2
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
จบ
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
2
-
0
พอร์ทเวล
2
2
พอร์ทเวล
21:00
จบ
บรอมส์โกรฟโรเวอร์
0
-
1
โซลิฮัลล์ มอร์
2
2
โซลิฮัลล์ มอร์
21:00
ครึ่งหลัง
โตริโน่
1
-
1
เครโมเนเซ่
1
1
โตริโน่
21:00
จบ
อูดิเนเซ่
2
-
3
โคโลญจน์
1
1
อูดิเนเซ่
21:00
จบ
KVSK ลอมเมล
1
-
0
อัล-อาห์ลี(QAT)
1
1
KVSK ลอมเมล
21:00
จบ
บาร์โรว์
2
-
2
เรอัล ยูนิโอน
1
1
บาร์โรว์
21:00
จบ
Harland & Wolff Welders
4
-
3
Loughgall FC
1
1
Harland & Wolff Welders
21:00
จบ
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
1
-
0
โอลด์แฮม AFC
1
1
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
21:00
จบ
แบล็คพูล
0
-
1
ซันเดอร์แลนด์
1
1
แบล็คพูล
21:00
จบ
ร็อตเธอร์แฮม
1
-
2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
2
2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00
จบ
เร้ดดิ้ง
1
-
0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
2
2
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00
จบ
คลิฟตันวิลล์
1
-
1
เซาธ์ปอร์ท
1
1
คลิฟตันวิลล์
21:00
จบ
Salisbury FC
2
-
3
วอคกิ้ง
2
2
วอคกิ้ง
21:00
จบ
เชสเตอร์
1
-
0
อัลทริงแคม
2
2
อัลทริงแคม
21:00
จบ
โรชเดล
2
-
1
คาร์ไลส์
1
1
โรชเดล
21:00
จบ
ฟลีตวู้ด ทาวน์
3
-
0
ฮาร์ทส์
1
1
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
จบ
ดาร์ทฟอร์ด
1
-
0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด
1
1
ดาร์ทฟอร์ด
21:00
จบ
วีลด์สโตน
1
-
3
มิลตัน คียนส์ ดอนส์
1
1
วีลด์สโตน
21:00
จบ
ยอร์ค ซิตี้
2
-
2
น็อตต์สเคาน์ตี้
2
2
น็อตต์สเคาน์ตี้
21:00
จบ
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
1
-
2
เยโอวิล
2
2
เยโอวิล
21:00
จบ
AFC Hornchurch
0
-
1
บาร์เน็ต
1
1
AFC Hornchurch
21:00
จบ
Dundela FC
0
-
4
ลินฟีลด์
1
1
Dundela FC
21:00
จบ
ฮาโรเกต ทาวน์
0
-
4
ลินคอล์น ซิตี้
1
1
ฮาโรเกต ทาวน์
21:00
จบ
ดาเกนแน่ม
1
-
3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U21)
1
1
ดาเกนแน่ม
21:00
จบ
กลูเซสเตอร์ ซิตี้
4
-
1
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์
2
2
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์
21:00
จบ
ฮาร์ทลี่พูล
3
-
0
ซันเดอร์แลนด์(U21)
2
2
ซันเดอร์แลนด์(U21)
21:00
จบ
เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์
2
-
0
นิวทาวน์ เอเอฟซี
1
1
เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์
21:00
จบ
Ilkeston FC
0
-
0
Anstey Nomads
1
1
Ilkeston FC
21:00
จบ
สเตลีย์ บริดจ์
1
-
4
ไฮด์ ยูไนเตด
2
2
ไฮด์ ยูไนเตด
21:00
จบ
Walton Hersham
3
-
0
เลเวส
2
2
เลเวส
21:30
ครึ่งหลัง
โรด้า เจซี
2
-
1
อาเค่น
1
1
โรด้า เจซี
21:30
ครึ่งหลัง
แซงต์ เอเตียน
2
-
1
บียาร์เรอัล
1
1
แซงต์ เอเตียน
21:45
ครึ่งหลัง
FC Stockholm Internazionale
2
-
0
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
1
1
FC Stockholm Internazionale
22:00
ครึ่ง
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
0
-
0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2
2
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:00
ครึ่ง
แรนส์
0
-
0
อองเช่ร์
2
2
อองเช่ร์
22:00
ครึ่งแรก
โอแซร์
0
-
0
เกรอน็อบล์
1
1
โอแซร์
22:00
ครึ่ง
โมเดน่า
0
-
0
Sangiuliano City Nova
1
1
โมเดน่า
22:00
ครึ่ง
น็องต์
0
-
0
Dunkerque
2
2
Dunkerque
22:00
จบ
อูเทร็คท์
0
-
0
ล็องส์
1
1
อูเทร็คท์
22:59
คัลดัส
มาฟรา
2
2
มาฟรา
22:59
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
บาเลนเซีย
1
1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22:59
แกลร์กมงต์ ฟุต
Annecy
1
1
แกลร์กมงต์ ฟุต
22:59
แอฟเซ ลีแอช
มาสทริสช์
2
2
มาสทริสช์
22:59
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปัว FC
1
1
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:30
กอริก้า
Rudes
1
1
กอริก้า
23:30
ลูเมซซานี่
เบรสชา
2
2
เบรสชา
23:30
แอสเตราส
พาไนโทลิกอส
2
2
พาไนโทลิกอส
00:00
คาร์ทาเกน่า
อัล อิตติฟาค
1
1
อัล อิตติฟาค
00:00
ฮูเอสก้า
VfL ออสนาบรุ๊ค(U19)
1
1
VfL ออสนาบรุ๊ค(U19)
00:00
เรอัล โอเบียโด
Eldense
2
2
เรอัล โอเบียโด
00:00
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
ปอร์โต้ บี
2
2
ปอร์โต้ บี
00:00
แอธเลติก บิลเบา 2
เซสต้าโอ
1
1
แอธเลติก บิลเบา 2
00:30
อินเตอร์ มิลาน
ลาส พัลมาส
2
2
อินเตอร์ มิลาน
00:30
กาลาตาซาราย
ปาร์ม่า
2
2
ปาร์ม่า
00:30
เลบานเต้
อลาเบส
2
2
เลบานเต้
00:30
SC Lokeren-Temse
Gent B
2
2
SC Lokeren-Temse
00:30
SD Tarazona
เรอัล ซาราโกซ่า
1
1
เรอัล ซาราโกซ่า
00:30
อัลเมเรีย
มาลาก้า
2
2
มาลาก้า
01:00
วิเซล่า
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
1
1
วิเซล่า
06:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
2
2
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:00
บายาโดลิด
บูร์โกส ซีเอฟ
2
2
บูร์โกส ซีเอฟ
01:00
โอเรนเซ
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
1
1
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
01:00
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
ปอนเตเบดรา
2
2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
01:30
เวโรน่า
เฟอรัลพิซาโล
2
2
เฟอรัลพิซาโล
01:30
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
แอธเลติก บิลเบา
1
1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:00
เชลซี
เซลติก
2
2
เชลซี
05:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เอซี มิลาน
2
2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
05:00
Navua FC
Lautoka
1
1
Lautoka
07:00
อาร์เซน่อล
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1
1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
07:00
โคลัมบัส ครูว์
แอสตัน วิลล่า
1
1
โคลัมบัส ครูว์
00:30
Real Avila CF
ซาลามังก้า
2
2
ซาลามังก้า
00:00
Atletico Arteixo
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
2
2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
00:00
วาร์ซิม
AD Marco 09
1
1
วาร์ซิม
00:00
พอนเฟร์ราดิน่า
ซีดี ตูเดลาโน่
1
1
พอนเฟร์ราดิน่า
01:00
ซาบาเดย์
กิมนาสติก
2
2
กิมนาสติก
02:00
อเวลลิโน่
โครโตเน่
1
1
อเวลลิโน่
06:30
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
เร็กซ์แฮม
2
2
เร็กซ์แฮม
07:00
Nadroga FC
Suva
2
2
Suva
Australia Queensland Pro Series
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
16:30
จบ
Gold Coast United
2
-
3
Queensland Lions SC
2
2
Queensland Lions SC
Australia Tasmania NPL U21 League
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
11:15
จบ
LauncestonUnitedU21
1
-
3
GlenorchyKnightsFCU21
2
2
GlenorchyKnightsFCU21
13:15
จบ
KingboroughLionsU21
1
-
6
SouthHobartU21
2
2
SouthHobartU21
Brazil Campeonato Paranaense 2
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
02:00
Rio Branco PR
ปารานา พีอาร์
1
1
Rio Branco PR
Brazil Serie A
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
05:00
พัลไมรัส
วิตอเรีย BA
1
1
วิตอเรีย BA
05:00
ยูเวนตูเด้
คริคูม่า
1
1
ยูเวนตูเด้
06:00
บาเฮีย
อินเตอร์นาซิอองนาล
1
1
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:30
โบตาโฟโก้ (RJ)
ครูไซโร่
2
2
โบตาโฟโก้ (RJ)
07:30
ฟอร์ตาเลซ่า
เซาเปาโล
1
1
เซาเปาโล
Ecuador Cup
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
04:30
Deportivo Santa Elena
SC Imbabura
1
1
SC Imbabura
07:00
CuniburoFC
มาคาร่า อัมบาโต้
2
2
มาคาร่า อัมบาโต้
Men Olympic Football Tournament
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
20:00
จบ
อาร์เจนติน่า ยู23
3
-
1
อิรัก ยู23
(N)
1
1
อาร์เจนติน่า ยู23
20:00
จบ
Dominican Republic U23
1
-
3
Spain U23
1
1
Dominican Republic U23
22:00
ครึ่ง
ยูเครน(ยู23)
(N)
0
-
0
โมร็อคโค ยู23
2
2
โมร็อคโค ยู23
22:00
ครึ่ง
อุซเบกิสถาน ยู23
0
-
0
อียิปต์ ยู23
1
1
อุซเบกิสถาน ยู23
00:00
นิวซีแลนด์(ยู23)
(N)
สหรัฐ ยู23
1
1
นิวซีแลนด์(ยู23)
(N)
00:00
IsraelU23
(N)
ปารากวัย ยู23
2
2
ปารากวัย ยู23
02:00
ญี่ปุ่น ยู23
มาลี ยู23
(N)
2
2
มาลี ยู23
(N)
02:00
France U23
กินี ยู23
1
1
กินี ยู23
Peru Campeonato Nacional Women
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
03:15
AlianzaLimaW
FBCMelgar(W)
2
2
FBCMelgar(W)